รายงานตัว 90 วันสามารถ ไปรายงานที่ใดได้บ้าง นอกจากตม. ซอยสวยพูล

(1/1)

Nhueng1982:
พอจะมีตม.ที่อื่น หรือ one stop service ของตม.ที่ใดบ้างครับ ที่สามารถไปรายงานตัว 90 วัน วีซ่าประเภท NoN -Immigration ED พอดีว่าออยากทราบว่าแถวเซ็นทรัลลาดพร้าวมีหรือเปล่าครับ รบกวนตอบด่วนด้วยครับ

human@sat:
ตึกรสาทาวเวอร์ ใกล้ ๆ กับโรงเรียนหอวังเป็น one stop service นะคะ แต่ว่าได้เฉพาะเขตกรุงเทพหรือเปล่าไม่แน่ใจ

NooDUM:
1.หญิงไทยสามารถแต่งงาน+จดทะเบียนสมรสกับแรงงานต่างด้าว(ลาว)ได้หรือไม่
2.ถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ่าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ